Chú ý: Lịch có thể thay đổi theo thông báo của Ban tổ chức
Môn Bóng đá nam:
19h15
+ Việt Nam – Lào
Môn Rowing:
Từ 10h30
+ LW1x: Tạ Thanh Huyền
+ LM2-: Đường Thanh Bình, Nguyễn Đình Huy
+ LW4-: Bùi Thị Nhất, Nguyễn Thị Trịnh, Trần Thị Sâm, Phạm Thị Thảo
+ M8+: Nguyễn Văn Sơn, Nguyễn Văn Chưởng, Đặng Minh Huy, Đặng Văn Tuấn, Trần Đăng Dũng, Nguyễn Văn Thùy, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Văn Bình
Môn Cử tạ: Chung kết các hạng cân
14h30
+ 58kg nữ: Lâm Thị Bích
14h30
+ 85kg nam: Hoàng Tấn Tài
16h30
+ 63kg nữ: Nguyễn Thị Tuyết Mai
Môn Karaedo:
Từ 09h30
+ Kumite đồng đội nam: Nguyễn Ngọc Thành, Nguyễn Minh Phụng, Bùi Như Mỹ, Phạm Quang Duy, Nguyễn Văn Sử, Võ Hào Trình, Nguyễn Huy Thành
+ Kumite đồng đội nữ: Vũ Thị Nguyệt Ánh, Trần Hoàng Yến Phượng, Phạm Thị Tiến, Lăng Thị Hoa
Môn Bắn súng
09h30
+ 10m súng ngắn hơi nam: Hồ Thanh Hải, Hoàng Xuân Vinh, Nguyễn Hoàng Phương, Trần Quốc Cường
Môn Bi sắt: Bán kết
09h30
+ Đôi nữ: Thái Thị Hằng, Nguyễn Thị Ngọc Bích
Môn Cầu mây
09h30
+ Regu nam: Việt Nam – Thái Lan
10h30
+ Regu nữ: Việt Nam – Thái Lan
Môn Bắn cung:
Từ 09h30
+ 70m nam: Đào Trọng Kiên, Lê Đại Cường, Nguyễn Hữu Huy, Nguyễn Thanh Bình
+ 70m nữ: Lộc Thị Đào, Dương Thị Kim Liên, Nguyễn Thị Quyền Trang, Trần Mỹ Phương
+ 50m nam: Nguyễn Tuấn Anh, Nguyễn Thanh Tuấn, Nguyễn Tiến Cương, Vũ Việt Anh
+ 50m nữ: Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Hồng Anh, Nguyễn Thị Kim Ánh, Phạm Thị Kiều
Môn Bóng chuyền nữ:
10h30
+ Việt Nam – Indonesia
Môn Bóng đá nữ
19h45
+ Việt Nam – Myanmar
Môn Futsal nam:
16h00
+ Việt Nam – Thái Lan
Môn Hockey:
14h30
+ Việt Nam – Malaysia
Môn Golf:
Từ 09h30
+ Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân
Môn Xe đạp:
09h30
+ 30km tính giờ nữ: Nguyễn Thùy Dung
14h30
+ 50km tính giờ nam: Bùi Minh Thụy
Môn Bơi lội:
09h30 vòng loại
+ 50m tự do nam: Hoàng Quý Phước, Trần Duy Khôi
+ 200m ếch nữ: Ngô Thị Ngọc Quỳnh
+ 200m ếch nam: Phan Gia Mẫn, Huỳnh Thế Vỹ
+ 200m tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Trần Tâm Nguyện
+ 1500m tự do nam: Lâm Quang Nhật
18h30 chung kết
Môn Thể hình:
Từ 10h30 vòng loại
+ 80kg nam: Se Pha
+ 90kg nam: Trần Hữu Thuận
Từ 17h30 chung kết
Môn Billard:
10h30
+ English đồng đội: Nguyễn Thanh Bình, Nguyễn Trung Kiên, Phạm Hoài Nam
10h30
+ Pool 9 bi nam: Nguyễn Phương Thảo
13h30
+ Carom 1 băng: Đặng Đình Tiến, Mã Minh Cẩm
13h30
+ Pool 9 bi nam: Nguyễn Khánh Hoàng
Môn Điền kinh
07h00
+ Đi bộ 20km nữ: Nguyễn Thị Thanh Phúc
07h00
+ Đi bộ 20km nam: Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh
10h40
+ 400m nữ: Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan
11h00
+ 400m nam: Lê Trọng Hinh, Quách Công Lịch
14h30
+ Nhảy xa nam: Nguyễn Văn Mùa, Phạm Văn Lâm
14h50
+ Nhảy sào nữ: Lê Thị Phương
16h40
+ 400m nữ
17h00
+ 400m nam